
Vigezo vya kuzingatia kwa mgonjwa 
mwenye Selimundu/ Sikoseli ili aweze 

kupatiwa huduma ya upandikizaji uloto katika 
hospitali ya Benjamin Mkapa (BMH)

Karibuni tuwahudumie

Wizara ya Afya
Hospitali ya Benjamin Mkapa

Sifa za Mgonjwa wa Sikoseli anayetakiwa
kupandikizwa Uloto:

1. Umri wa miaka 4-12
2. Awe na mchangiaji uloto ambaye wamefanana vinasaba
3. Asiwe na magonjwa ya kudumu kama HIV, Hepatitis , Kisukari, 

Kansa n.k.
Sifa za Mchangiaji Uloto:

1. Awe ndugu wa damu (kuzaliwa) yaani baba na mama mmoja
2. Umri kuanzia miaka 2 kwenda juu
3. Jinsia ya kike au kiume
4. Asiwe na magonjwa ya kudumu kama sikoseli, HIV, 
	 Homa ya Ini, kisukari, Kansa..n.k 

Uchunguzi wa awali (HIV, homa ya ini na magonjwa mengine)
unaweza kufanyika katika Hospitali za karibu za mikoa. 

Uchunguzi wa vinasaba unafanyika BMH pekee. 

Kwa maelezo zaidi kuhusu Utaratibu na Gharama tafadhali fika
katika hospitali ya BMH ( Idara ya Magonjwa ya Damu ) siku ya 

JUMATATU,JUMANNE JUMATANO,  ALHAMISI na JUMAMOSI
Muda 2:30 asubuhi -9.30 mchana.

Kwa mawasiliano zaidi piga namba zifuatazo:
Mkuu wa Idara: +255 716 137 135
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano: +255 718 258 399
Mratibu wa Huduma za Upandikizaji Uloto:  +255 782 556 776


